Benjamin-Ro
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Benjamin-Ro

Ragnarok

You are not connected. Please login or register

การด่ากันในเกมค่ะ

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

yochan

ตอนมาเล่นแรกๆ ไม่ค่อยเจอคนด่ากันนะครับพี่น้อง พอกิลลิตเติ้ลไนท์มา คำด่านี่มีให้เกลื่อนเลยนะครับ

แบนกันมั่งเหอะครับ เหลืออด จะในวอ ในพีวีพี หรือ ในเมืองนี่ทั้ง เหี้ย สัส ปลิวให้ว่อนเลยนะครับ เล่นแล้วรู้สึกแย่มากๆกับคนพวกนี้

ที่ไม่แบนนี่เพราะเค้าเติมเงินเยอะใช่ไหมครับ ผมจะได้เติมแล้วเข้ามาด่าให้สบายใจ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]