Benjamin-Ro
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Benjamin-Ro

Ragnarok

You are not connected. Please login or register

กิจกรรมพิเศษ!! ประกวดกิลสวยงามสามัคคี กิลใครคนเยอะสุด ออนเยอะสุด รับรางวัลกันไปเลยคับ

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

GM-BennY

Admin

Like a Star @ heaven เราจะเริ่มกิจกรรมวันนี้เป็นวันแรกจ้า แจกรางวัลกันวันที่ 22/ ส.ค /52 นะคับ

Like a Star @ heaven คนที่มีกิลอยู่แล้วก้อรีบรับคนเข้ากิลกันเยอะๆนะจ๊ะ Laughing

Like a Star @ heaven คนที่ยังไม่มีกิล ก็รีบสร้างกิลกันเลยจ้าอย่ารอช้าของรางวัลรอเพื่อนๆอยู่จ้า affraid

Like a Star @ heaven คนที่เพิ่งมาหรือยังไม่มีกิล ไม่ต้องกังวลใจไปเราให้เวลา 1 เดือนเต็มๆไปเลยจ้า Razz

rendeer มาดูรางวัลสำหรับกิลที่ชนะกันคับมีไรบ้างนะ rendeer

Like a Star @ heaven สำหรับหัวกิล รับปีกแฟชั่นสวยงาม และเหรียญโปลิ่งครอน 500 เหรียญจ้า affraid

Like a Star @ heaven ส่วนลูกกิล รับหมวกแฟชั่นสวยงาม และเหรียญโปลิ่งครอนคนละ 300 เหรียญทุกคนจ้า What a Face

Like a Star @ heaven กิลไหนเสมอกันเราจะให้ PVP กันเลยคับ Like a Star @ heaven

Like a Star @ heaven อย่าลืม!! วันที่ 22/ส.ค 52 ให้ออนกันทุกกิลเลยนะเราจะตัดสินในวันนั้นจ้า Like a Star @ heaven

Like a Star @ heaven มีอะไรสงสัยในการประกวดกิจกรรมเจอ gm ถามได้เลยนะคับ Like a Star @ heaven

https://benjamin-ro.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]