Benjamin-Ro
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Benjamin-Ro

Ragnarok

You are not connected. Please login or register

ประกาศ!!!! คนเล่นเก่าให้ลงชื่อที่นี้ด้วยงับ(ตัวละครหลักเท่านั้น)

game1125
minmin
cheres1
f_za
golf1147
golf1254
GM-BennY
tonvasnakub
luckkung1
boysir39
mewxwfhfu
1111111
Mazamune
pee085445566
emza
tiger007
sais
Highdanger
fernandez
cheers
snowmanza254
mamakung
crossword
peacemakar
surat02
GM-KrirKDuDe
30 posters

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next

Go down  ข้อความ [หน้า 2 จาก 3]

cheres1

ชื่อตัวเก่าเราอ่ะจ้า
PaPaYa จ้า
*** ได้รับแล้ว benjamin

minmin

Minmin
มาเล่นอีก แล้ว คับ

GM-BennY

Admin

~-่๑่-B[o]M-่๑่-~
*** ได้รับแล้วคับ benjamin

https://benjamin-ro.thai-forum.net

game1125

gmคับ ชื่อตัวเก่าผมคับ
~*GaMe*~

nonamekyku

ตัวละคนชื่อ ~‘NaKaMuro
งับ
นึกว่า จาไม่รอดสะและ
- -*
โชคดีงับๆ

GM-BennY

Admin

นายสาธุ

https://benjamin-ro.thai-forum.net

speedupnet

SnXมา

-*- เก่ามากมาย

gafkiller

ตัวละครชื่อ ~[GeB][TunG]~
(ถ้าจำไม่ผิด) -ตาขาว-
~][MoNoChoM][~

gafkiller

แต่ตอนนี้ยังเข้าเซิฟเวอร์ ตัวเกมไปสร้าง ตัวไม่ได้เลย เซง มากมาย

gafkiller

แล้วก้อ ผม จำชื่อตัวละครอีก หลายๆตัว ที่ใส่ ปีก+แว่นรู ไม่ได้อีกตะหาก

gafkiller

แล้วงี้ต้องทำไงงับ

gafkiller

แล้วก้อ ID เก่า คือ golfkiller กะ gafkiller ตอนนี้ใช้ ID golfkiller กะ kyokiller
แล้วตัวละครผม ส่วน ใหญ่ จะมี พวก ~][][~ นี้ทุกตัวเลยงับ
จะก้ออีก ID ที่ไม่มี

gafkiller

และตอนนี้ก้อยังไม่สร้าง ตัวละคร งับ
เพราะ เข้าหน้าเว็ปไม่ได้ ก้อเลยไปโหลด ตัวลงตัวใหม่ไม่ได้
ตอนนี้ก้อเลยเซงมากมาย
ตอนนี้ วันที่ 26/05/52 เวลา 9.50 น.

Highdanger

Highdanger

*-*คุณแม่ขอร้องYo.Yo*-

Highdanger

Highdanger

~๊•GuY—๊•Za•~๊

2 อันหลังเขาฝากมาโพสนะค้าบ อย่าเข้าใจผิดด

***ได้รับแล้ว benjamin

gafkiller

ตัวละครผม เกือบ ทุกตัว จะมี ตัว ~][ชื่อตัวละคร]
gafkiller พิมพ์ว่า:ื่อนี้ผมใช้ สร้างมา 6-7 ตัวคับ
แล้วก้ออีกตัว ชื่อ -ตาขาว-
[quote="gafkiller"]แล้วก้อ ID เก่า คือ golfkiller กะ gafkiller ตอนนี้ใช้ ID golfkiller กะ kyokiller
แล้วตัวละครผม ส่วน ใหญ่ จะมี พวก ~][][~ นี้ทุกตัวเลยงับ
จะก้ออีก ID ที่ไม่มี

gafkiller

ตัวละครผม เกือบ ทุกตัว จะมี อักษร ~][ชื่อตัวละคร][~ ผมสร้างชื่อแบบนี้ 6-7 ตัวคับ
แล้วก้ออีกตัว ชื่อ -ตาขาว- คับ
ไงๆก้อขอ ของกลับมาให้หมดน้างับ

gafkiller

ลืมอีกตัวงับ ชื่อ ~[GeB][Tung]~
gafkiller พิมพ์ว่า:ตัวละครผม เกือบ ทุกตัว จะมี อักษร ~][ชื่อตัวละคร][~ ผมสร้างชื่อแบบนี้ 6-7 ตัวคับ
แล้วก้ออีกตัว ชื่อ -ตาขาว- คับ
ไงๆก้อขอ ของกลับมาให้หมดน้างับ

chawadd

ของผมนะ ID: chawadd มีตัวละครชื่อ
-Dojo- อาชีพสไนท์เปอร์
-0-0- อาชีพม๊อง
[M]o~Sek หรือ [R]icher-[M]an อาชีพ ไวท์สมิท (ป.ล.ชื่อไม่แน่ใจว่าอยู่ไอดีไหนมี2ไอดี)
-envie- อาชีพ โนวิทเพิ่งจะได้ตาขาว
อีกตัวจำชื่อไม่ได้คับ แต่ ....... อาชีพ ไบโอ

ID: chawadd01 มีตัวละครชื่อ
๛Asakura Ha O๛ อาชีพแอสคอสหรือ สไนท์เปอร์นี่แหละคับ
[M]o~Sek หรือ [R]icher-[M]an อาชีพ ไวท์สมิท (ป.ล.ชื่อไม่แน่ใจว่าอยู่ไอดีไหนมี2ไอดี)

แล้วก็อีกตัว อาชีพแอสคอสหรือสไนท์เปอร์นี่แหละคับ จำชื่อมะได้

ช่วยหน่อยนะคับ กว่าจะได้ ของมา ลำบาก จริงๆ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ จีเอม
Very Happy

gafkiller

ตอนนี้เล่น ID kyokiller คับ สร้างตัวละครแล้ว ช่วยเอาของมาคืนด้วยนะงับ
แล้วจะตรวจเช็คว่า ของหลักๆอยู่ครบไหม
ถ้าไม่ครบจะได้มาบอกงับ
gafkiller พิมพ์ว่า:ลืมอีกตัวงับ ชื่อ ~[GeB][Tung]~
gafkiller พิมพ์ว่า:ตัวละครผม เกือบ ทุกตัว จะมี อักษร ~][ชื่อตัวละคร][~ ผมสร้างชื่อแบบนี้ 6-7 ตัวคับ

chawadd

ตอนนี้ ผม สมัครไอดี chawadd และ ไอดี chawadd01 แล้วนะคับ (เผื่อจีเอมโอนของเข้า 2ไอดีนี้)

และผม สมัคร อีกไอดีไว้ chawadd02 ชื่อ -MaSai- คับ อันนี้เล่นอยู่

chawadd พิมพ์ว่า:ของผมนะ ID: chawadd มีตัวละครชื่อ
-Dojo- อาชีพสไนท์เปอร์
-0-0- อาชีพม๊อง
-envie- อาชีพ โนวิทเพิ่งจะได้ตาขาว
อีกตัวจำชื่อไม่ได้คับ แต่ ....... อาชีพ ไบโอ

ID: chawadd01 มีตัวละครชื่อ
๛Asakura Ha O๛ อาชีพแอสคอสหรือ สไนท์เปอร์นี่แหละคับ

แล้วก็อีกตัว อาชีพแอสคอสหรือสไนท์เปอร์นี่แหละคับ จำชื่อมะได้

ช่วยหน่อยนะคับ กว่าจะได้ ของมา ลำบาก จริงๆ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ จีเอม
Very Happy

***ได้รับแล้ว benjamin

GM-BennY

Admin

พาวเวอร์พัพเกิล

gafkiller

เอาของไปใส่ไว้ในตัวที่สร้าง ได้เลยนะงับ
และขอให้ครบน้างับ
ของหลักๆอะงับ ถ้าไม่ครบเดียวจะไปตั้งห้องแชทไว้ที่ มอ งับ
gafkiller พิมพ์ว่า:ตอนนี้เล่น ID kyokiller คับ สร้างตัวละครแล้ว ช่วยเอาของมาคืนด้วยนะงับ
แล้วจะตรวจเช็คว่า ของหลักๆอยู่ครบไหม
ถ้าไม่ครบจะได้มาบอกงับ
gafkiller พิมพ์ว่า:ลืมอีกตัวงับ ชื่อ ~[GeB][Tung]~

GM-BennY

Admin

บัดดี้เลิฟ

GM-BennY

Admin

-Persephone-

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 2 จาก 3]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next